Giảm 52% vé xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai

Th 2, 28 thg 9
+ Thêm trở về
Cherdchai Tour
FlixBus
BlaBlaCar Bus
Alsa
OurBus
Trên 2.000 công ty du lịch
Cherdchai Tour
FlixBus
BlaBlaCar Bus
Alsa
OurBus
Trên 2.000 công ty du lịch
QR-Code
Quét để tải ứng dụng miễn phí của chúng tôi
Sử dụng ứng dụng của chúng tôi để nhận thông tin cập nhật về chuyến đi trực tiếp và đặt vé di động cho tàu hỏa, xe buýt, chuyến bay và phà.
App Store
rate4.9
42K xếp hạng
Google Play
rate4.6
136K đánh giá

Xe buýt rẻ nhất và nhanh nhất từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai

Hiển thị giờ, giá và vé có thể đặt cho ngày 28 thg 9

Giá thấp nhất vào 28 thg 9

14RM

Giá vé trung bình vào 28 thg 9

14RM

Hành trình nhanh nhất vào 28 thg 9

6 h 20 m

Thời gian hành trình trung bình vào 28 thg 9

6 h 46 m

Xe buýt vào 28 thg 9

6

Khoảng cách

392 km

Vé giá rẻ

Cách tốt nhất để tìm vé xe buýt giá rẻ từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai là đặt hành trình của bạn càng sớm càng tốt và tránh di chuyển vào giờ cao điểm.

Vé trung bình từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai sẽ có giá khoảng 14RM nếu bạn mua vào ngày đó, nhưng vé rẻ nhất có thể tìm thấy chỉ với 14RM.

Xe buýt nhanh

Vào Th 2, 28 thg 9, chúng tôi tìm thấy 6 chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai, trong đó có 6 chuyến đi thẳng.

Vào Th 2, 28 thg 9, các chuyến buýt chạy thẳng sẽ đi được quãng đường 392 km trong thời gian trung bình là 6 h 46 m nhưng nếu bạn sắp xếp thời gian hợp lý, một số xe buýt sẽ đưa bạn đến đó chỉ trong 6 h 20 m .

Vào Th 2, 28 thg 9, những chuyến buýt chậm nhất sẽ mất 7 h 10 m và thường phải thay đổi một hoặc hai lần dọc đường, nhưng bạn có thể tiết kiệm được một chút tiền nếu bạn đang có ngân sách eo hẹp.

  • Cherdchai Tour
    9:307h10
    Pak Phriao, Lotus Saraburi
    16:40Yasothon Bus Terminal
    14 RM1Một chiều
    0 lần chuyển
  • Cherdchai Tour
    22:106h20
    Pak Phriao, Lotus Saraburi
    4:30Yasothon Bus Terminal
    14 RM1Một chiều
    0 lần chuyển
  • Cherdchai Tour
    20:007h10
    Pak Phriao, Lotus Saraburi
    3:10Yasothon Bus Terminal
    14 RM1Một chiều
    0 lần chuyển
  • Cherdchai Tour
    21:307h10
    Pak Phriao, Lotus Saraburi
    4:40Yasothon Bus Terminal
    14 RM1Một chiều
    0 lần chuyển
  • Cherdchai Tour
    22:006h50
    Pak Phriao, Lotus Saraburi
    4:50Yasothon Bus Terminal
    14 RM1Một chiều
    0 lần chuyển

Khởi hành trực tiếp

Thời gian xe buýt Pak Phriao đến Dong Khan Yai

Bảng dưới đây hiển thị các chuyến khởi hành trực tiếp từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai xe buýt trong ngày mai, Thứ Hai, 28 tháng 9. Bạn cũng có thể làm mới kết quả theo cách thủ công bên dưới để xem các hành trình xe buýt được cập nhật.

Cập nhật lần cuối lúc
Nhà cung cấpKhởi hànhThời gianĐếnChuyển tuyến
Vé
Cherdchai Tour9:30 Pak Phriao, Lotus Saraburi
7h10
16:40 Yasothon Bus Terminal0 lần chuyểnĐến thẳng
Cherdchai Tour20:00 Pak Phriao, Lotus Saraburi
7h10
3:10 Yasothon Bus Terminal0 lần chuyểnĐến thẳng
Cherdchai Tour21:30 Pak Phriao, Lotus Saraburi
7h10
4:40 Yasothon Bus Terminal0 lần chuyểnĐến thẳng
Cherdchai Tour21:30 Pak Phriao, Lotus Saraburi
6h20
3:50 Yasothon Bus Terminal0 lần chuyểnĐến thẳng
Cherdchai Tour22:00 Pak Phriao, Lotus Saraburi
6h50
4:50 Yasothon Bus Terminal0 lần chuyểnĐến thẳng
Cherdchai Tour22:10 Pak Phriao, Lotus Saraburi
6h20
4:30 Yasothon Bus Terminal0 lần chuyểnĐến thẳng

Đây là chuyến xe buýt cuối cùng trong ngày.

Tìm tất cả ngày và giờ cho hành trình này

So sánh giá cả và vé Pak Phriao đến Dong Khan Yai bằng xe buýt hoặc chuyến bay

So sánh giá xe buýt và chuyến bay trong ba tuần tới. Xem nhanh các ưu đãi tốt nhất, tìm giá vé thấp nhất và chọn tùy chọn phù hợp với ngân sách của bạn.

Th 2
28 thg 9
Th 3
29 thg 9
Th 4
30 thg 9
Th 5
01 thg 10
Th 6
02 thg 10
Th 7
03 thg 10
CN
04 thg 10

Tại sao bạn nên đặt vé xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai với Omio?

Cherdchai Tour vận hành tất cả các dịch vụ xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.
Omio là đại lý bán vé chính thức cho tất cả các lựa chọn đi lại của bạn từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.

Tại sao đặt vé với Omio thay vì Cherdchai Tour?

  • Được thiết kế dành cho Du khách Quốc tế: Omio hỗ trợ ngôn ngữ của bạn, bao gồm dịch vụ CSKH 24/7 và cung cấp nhiều tùy chọn thanh toán, bao gồm PayPal, thẻ tín dụng và chuyển khoản ngân hàng, bằng loại tiền tệ bạn muốn.
  • So sánh tất cả các tùy chọn của bạn: Omio cho phép bạn so sánh Cherdchai Tour với tất cả các tùy chọn đi lại có sẵn, bao gồm bus và flight để đảm bảo bạn nhận được mức giá tốt nhất khi đi từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.

Tại sao nên đặt vé với Omio thay vì Checkmybus hoặc Busbud?

  • Đa dạng phương thức di chuyển: Omio cho phép bạn so sánh các tùy chọn di chuyển, bao gồm bus và flight để tìm ra phương án di chuyển phù hợp từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.

Thông tin hành trình

Tổng quan: Xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai

Thái LanThái Lan
Thái LanThái Lan
Icon of bus

Xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai chạy trung bình 7 chuyến mỗi ngày, mất khoảng 6h 46p. Vé xe buýt giá rẻ cho hành trình này bắt đầu từ 11RM nếu bạn đặt trước.

Có 7 xe buýt mỗi ngày. Chuyến xe buýt sớm nhất khởi hành lúc 07:40, chuyến cuối cùng lúc 21:40. xe buýt nhanh nhất bao gồm quãng đường 392 km trong 6h 20p.

Giá vé là giá hạng phổ thông thấp nhất được tìm thấy trên Omio. Đặt sớm thường có nghĩa là giá thấp hơn. Giá thay đổi hàng ngày và tùy thuộc vào tình trạng sẵn có. Không bao gồm thẻ giảm giá, chuyến đi bằng xe khách và phí đặt vé.
Thông tin giá
Khoảng cách
392 km
Thời gian xe buýt trung bình
6h 46p
Giá vé rẻ nhất
11RM
Số chuyến buýt mỗi ngày
7
Xe buýt thẳng
7
Xe buýt nhanh nhất
6h 20p
Xe buýt đầu tiên
7:40
Chuyến buýt cuối cùng
21:40
Tháng rẻ nhất
Tháng 2
Ngày rẻ nhất
Th 2
Mùa cao điểm
Tháng 1 - Tháng 3
Mùa thấp điểm
Tháng 4 - Tháng 6
Giá vé là giá hạng phổ thông thấp nhất được tìm thấy trên Omio. Đặt sớm thường có nghĩa là giá thấp hơn. Giá thay đổi hàng ngày và tùy thuộc vào tình trạng sẵn có. Không bao gồm thẻ giảm giá, chuyến đi bằng xe khách và phí đặt vé.
Thông tin giá

Nhà xe buýt: Cherdchai Tour từ Pak Phriao đến Dong Khan YaiBạn có thể đi xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai với Cherdchai Tour chỉ từ 11RM. Khi bạn tìm kiếm lịch trình và vé, Omio sẽ hiển thị cho bạn chuyến đi tốt nhất.

Cherdchai Tour

Chính sách hành lý & hủy vé
Thời gian trung bình của Cherdchai Tour
6h 20p
Giá Cherdchai Tour rẻ nhất
11RM
Tần suất Cherdchai Tour
7 lần mỗi ngày

Câu Hỏi Thường Gặp: Xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai

Tìm câu trả lời cho các câu hỏi thường gặp nhất về việc đi lại từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai bằng xe buýt. Từ thời gian hành trình và giá vé đến các tuyến trực tiếp, các chuyến khởi hành đầu tiên và cuối cùng, cho đến việc tuyến đường có cảnh đẹp hay không, mục Câu hỏi Thường gặp của chúng tôi bao quát mọi thông tin bạn cần để lên kế hoạch cho chuyến đi. Dù bạn đang tìm xe buýt nhanh nhất, lựa chọn rẻ nhất, hay các mẹo để tận dụng tối đa chuyến thăm của bạn tại Dong Khan Yai, hướng dẫn này sẽ giúp bạn đi lại thông minh hơn và tự tin hơn.

FAQs
Chuyến xe buýt giá rẻ từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai có giá khởi điểm từ ít nhất 11RM khi bạn đặt trước. Trung bình, giá vé đi xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai là 11RM; tuy nhiên, giá có thể thay đổi tùy theo thời gian trong ngày, hạng và thường đắt hơn vào ban ngày.
Thời gian di chuyển trung bình bằng xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai là 6h 20p đối với chặng dài 392 km. Thời gian chuyến đi có thể thay đổi vào ngày cuối tuần và ngày lễ, vì vậy, hãy sử dụng Trình lập lịch chuyến đi của chúng tôi để tìm ngày cụ thể.
Thời gian khởi hành của chuyến xe buýt sớm nhất từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai là 7:40. Hãy lên lịch cho chuyến đi với Trình lập lịch chuyến đi từ Omio.
Thời gian khởi hành của chuyến xe buýt muộn nhất từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai là 21:40.
Có, mỗi ngày có 7 chuyến xe buýt đi thẳng từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai với Cherdchai Tour. Lịch trình có thể thay đổi theo ngày lễ hoặc ngày cuối tuần với ít chuyến đi thẳng hơn.
Khi đi xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai, bạn có thể tin tưởng rằng hãng Cherdchai Tour biết cách tốt nhất để đưa bạn đến Dong Khan Yai. Bạn cũng có thể xem thử tất cả hãng xe hiện có đang tổ chức đi giữa Pak Phriao và Dong Khan Yai và so sánh tiện nghi được cung cấp trước khi mua vé xe.
Khi đi xe buýt, đa số hành khách thường khởi hành từ bến Pak Phriao, Lotus Saraburi cách trung tâm thành phố khoảng và xuống tại Yasothon Bus Terminal nằm cách trung tâm thành phố 2.
So sánh các tùy chọn sẽ rất hữu ích cho bạn vì có đến 2 cách để đi giữa Pak Phriao và Dong Khan Yai bao gồm cả đi bằng xe buýt và chuyến bay.
Không, xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai không cung cấp tùy chọn hỗ trợ tiếp cận.
Không, chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai không có nhà vệ sinh.
Không, không được phép mang xe đạp lên chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.
Giá vé thường rẻ hơn khi đặt sớm. Đi vào giờ thấp điểm hoặc ngày trong tuần có thể giúp bạn tiết kiệm tiền. Sắp xếp kết quả theo giá để nhanh chóng xác định lựa chọn phải chăng nhất. Kiểm tra chương trình khuyến mãi hoặc giảm giá có trên trang web và ứng dụng của chúng tôi.
Có, chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai có bán đồ ăn.
Không, bạn phải đặt thêm hành lý cho chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.
Không, không có tùy chọn hành lý bổ sung nào cho chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.
Rất tiếc, vật nuôi không được phép lên chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.
Không, không có ổ cắm USB trên chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.
Không, không có WiFi trên chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai.

các bến xe buýt phổ biến

Các bến xe phổ biến từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai

Hầu hết các chuyến xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai sử dụng cặp bến Pak Phriao, Lotus Saraburi đến Yasothon Bus Terminal. Hãy dùng hướng dẫn này để so sánh các bến xe buýt Pak Phriao và Dong Khan Yai trên tuyến này, kiểm tra phương tiện đến trung tâm thành phố, cùng với các thông tin thực tế như tiện ích và dịch vụ tại bến xe buýt.

Bến xe buýt khởi hành tại Pak Phriao
Bến xe buýt đến tại Dong Khan Yai

Xe buýt đến Dong Khan Yai khởi hành từ bến nào ở Pak Phriao?

Xe buýt từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai khởi hành từ Pak Phriao, Lotus Saraburi. Trạm dừng cách trung tâm thành phố Pak Phriao 1 km, tại Pak Phriao, Lotus Saraburi, Saraburi, Thailand.
Pak Phriao, Lotus SaraburiPak Phriao, Lotus Saraburi, Saraburi, ThailandWifiBãi đậu xeĂn uốngATMTaxiDành cho người khuyết tậtWCPhòng Vé
Phương tiện đến trung tâm thành phố

Cách đến Pak Phriao, Lotus Saraburi từ trung tâm thành phố Pak Phriao

BusLocal buses, intercity buses

Tiện ích và dịch vụ tại bến xe buýt Pak Phriao, Lotus Saraburi

Pak Phriao, Lotus Saraburi có các dịch vụ thiết thực cho tuyến này, bao gồm Wifi, Bãi đậu xe, Ăn uống, ATM, Taxi, Dành cho người khuyết tật, WC và Phòng Vé.

Đồ ăn và thức uống

Các lựa chọn đồ ăn và thức uống có sẵn tại Pak Phriao, Lotus Saraburi.

Wi-Fi và máy ATM

Wi-Fi có sẵn tại Pak Phriao, Lotus Saraburi. Máy ATM có sẵn tại Pak Phriao, Lotus Saraburi.

Vé và thông tin

Hỗ trợ tại phòng vé có sẵn tại Pak Phriao, Lotus Saraburi.

Bãi đỗ xe, taxi và nhà vệ sinh

Có sẵn tại Pak Phriao, Lotus Saraburi: Bãi đậu xe, Taxi, WC.

Khả năng tiếp cận

Các tiện ích hỗ trợ tiếp cận có sẵn tại Pak Phriao, Lotus Saraburi.

Thêm tùy chọn cho hành trình của bạn từ Pak Phriao đến Dong Khan Yai

Dưới đây là một số nguồn lực khác có thể có thông tin bạn cần

Trang chủXe buýtXe buýt ở Thái LanXe buýt Pak Phriao đến Dong Khan Yai

Ứng Dụng Omio Giúp Việc Lập Kế Hoạch Du Lịch Trở Nên Dễ Dàng

Chúng tôi sẽ đưa bạn đến nơi bạn muốn. Từ cập nhật tàu hỏa trực tiếp đến vé di động, ứng dụng tiên tiến của chúng tôi là cách lý tưởng để lập kế hoạch và theo dõi chuyến đi của bạn.

ios-badge
android-badge
Hand With Phone